Rukunin:
Tare da alhakin kyakkyawan tsari mai kyau, matsayi mai kyau da kyakkyawan sabis na abokin ciniki, jerin mafita da kamfaninmu ke samarwa ana fitar da su zuwa ƙasashe da yankuna da yawa don Nau'in 3-4 Tiers Egg Collecting System Layer Cajin Batirin Kaji don Zimbabwe, Babban manufar mu shine samar da abokan cinikinmu a duk duniya tare da inganci mai kyau, farashin gasa, gamsuwa bayarwa da kyakkyawan sabis.
Tare da kyakkyawar hanyar inganci mai kyau, matsayi mai kyau da kyakkyawan sabis na abokin ciniki, jerin hanyoyin da aka samar da kamfaninmu ana fitar da su zuwa ƙasashe da yankuna da yawa don , Muna ba da kayayyaki masu inganci kawai kuma mun yi imanin wannan ita ce kawai hanyar da za a ci gaba da kasuwanci. Za mu iya ba da sabis na al'ada kuma kamar Logo, girman al'ada, ko kayayyaki na al'ada da sauransu waɗanda zasu iya gwargwadon buƙatun abokin ciniki.
> Ingancin ɗorewa, kayan galvanized mai zafi-tsoma tare da rayuwar sabis na shekaru 15-20.
> Gudanarwa mai ƙarfi da sarrafawa ta atomatik.
> Garanti isasshe kuma ingantaccen ciyarwa don kowane matakin.
> Hankali mai ma'ana yana rage yawan karyewar kwai.
> Yana da iska mai kyau, yanayi mai dadi.
> Mai amfani ga wucin gadi ko na atomatik, buɗaɗɗen kiwon kaji.
Atomatik keji Layer na nau'in A-type
kejin baturi Layer na hannu
Samun Tsarin Gidan Kaji na Layer
Za mu ba da shawarar mafi kyawun kayan aiki a gare ku, bisa ga yanayin kiwo na gida da bukatun ku.
Tsarin kiwo na kaza mai sarrafa kansa ya haɗa da cikakken sarrafa kansa na gabaɗayan tsarin kiwo tun daga tattara kwai, ciyarwa, ruwan sha, sanyaya da ɓarke zuwa tsaftacewa da bayan gida.
1. Aikin Shawara
> Injiniyoyin tuntuɓar ƙwararrun 6 suna juyar da buƙatun ku zuwa hanyoyin da za a iya aiwatarwa a cikin Sa'o'i 2.
2. Zane-zane
> Tare da gogewa a cikin ƙasashe 51, za mu tsara hanyoyin samar da ƙira bisa ga bukatun abokin ciniki da yanayin gida a cikin Sa'o'i 24.
3. Manufacturing
> 15 samar da matakai ciki har da 6 fasahar CNC Za mu kawo samfurori masu inganci tare da rayuwar sabis na shekaru 15-20.
4.Tafi
> Dangane da ƙwarewar fitarwa na shekaru 20, muna ba abokan ciniki rahotannin dubawa, bin diddigin dabaru da shawarwarin shigo da gida.
5. Shigarwa
> Injiniyoyin 15 suna ba abokan ciniki tare da shigarwa a kan yanar gizo da ƙaddamarwa, bidiyon shigarwa na 3D, jagorar shigarwa mai nisa da horar da aiki.
6. Kulawa
> Tare da RETECH SMART FARM, za ku iya samun tsarin kulawa na yau da kullum, tunatarwa na tabbatarwa na ainihin lokaci da kuma aikin injiniya akan layi.
7. Kiwon Shiriya
> Ƙirar ƙungiyar masu ba da shawara tana ba da shawarwari ɗaya-ɗaya da sabunta bayanan kiwo na ainihi.
8. Abubuwan da suka fi dacewa
> Dangane da gonar kaji, muna zaɓar samfuran da suka fi dacewa. Kuna iya adana lokaci mai yawa da ƙoƙari.
TUNTUBE MU YANZU, ZAKU SAMU MAGANAR KYAUTA
Sami Tsarin Aikin Sa'o'i 24.
Kada ku damu da ginin da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.
Rubuta saƙon ku anan kuma aika zuwa gare muRetech noma yana haɗa R&D, samarwa, tallace-tallace, da sabis na bayan-tallace-tallace. Tare da fiye da shekaru 20 na gwaninta a masana'antar kayan aiki, muna fitar da kayan kiwon kaji zuwa kasashe da yankuna sama da 60. Tsarin keji na kayan aikin kiwon kaji mai cikakken atomatik A, wanda ake siyarwa a Zimbabwe, yana haɓaka sikelin gona da samar da kwai, yana haɓaka ribar manoma. Tsarin tattara kwai da tsarin ciyarwa na atomatik yana rage farashin aiki.
Cikakkun kajin kajin Layer na atomatik yana da fa'idodi da yawa. Tuntube ni don samfurin samfur!