Nau'in H Na Zamani Atomatik Ciyarwa/Tsarin Shayar Batir Broiler Cage

Abu: Hot Galvanized Karfe
Nau'in: H Type
Saukewa: RT-BCH3330/4440
Lokacin Rayuwa: Shekaru 15-20
Feature: Mai Aiki, Mai Dorewa, Atomatik
Takaddun shaida: ISO9001, Soncap
Magani na Turnkey: tuntuɓar aikin, ƙirar aikin, masana'antu, jigilar kayayyaki, shigarwa da ƙaddamarwa, aiki da kiyayewa, haɓaka jagora, Mafi kyawun samfuran alaƙa.


  • Rukunin:

Kowane memba guda ɗaya daga babban fa'idar ribar ƙungiyarmu tana darajar buƙatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiyar don Nau'in H Nau'in Ciyarwa ta atomatik / Tsarin Tsarin Batir Na zamani, Lokacin da kuke sha'awar kowane ɗayan hanyoyinmu ko kuna son bincika tela da aka yi, yakamata ku ji cikakken 'yanci don yin magana da mu.
Kowane memba ɗaya daga babban fa'idar aikin mu yana ba ƙungiyar ƙimar bukatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiyar donKayan Kaji Broiler, China Broiler Cage, Duk salon da ke bayyana akan gidan yanar gizon mu shine don daidaitawa. Mun cika har zuwa keɓaɓɓun buƙatun tare da duk samfuran da mafita na salon ku. Manufarmu ita ce don taimakawa gabatar da amincewar kowane mai siye tare da bayar da mafi kyawun sabis ɗinmu, da samfurin da ya dace.

Babban Amfani

> Ingancin ɗorewa, kayan galvanized mai zafi-tsoma tare da rayuwar sabis na shekaru 15-20.

> Gudanarwa mai ƙarfi da sarrafawa ta atomatik.

> Babu ɓarna abinci, ajiye farashin ciyarwa.

> Isasshen garantin sha.

> Haɓakawa mai yawa, yana adana ƙasa da saka hannun jari.

> Kulawa ta atomatik na iska da zafin jiki.

Tsarin atomatik

Bayanin Fasaha

Gabaɗayan Maganganun Tsari

Kada ku damu da ginin da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.

tsarin zamani kaji gona
kejin kaji na siyarwa
kaji keji factory
sufuri sufuri

1. Aikin Shawara

> Injiniyoyin tuntuɓar ƙwararrun 6 suna juyar da buƙatun ku zuwa hanyoyin da za a iya aiwatarwa a cikin Sa'o'i 2.

2. Zane-zane

> Tare da gogewa a cikin ƙasashe 51, za mu tsara hanyoyin samar da ƙira bisa ga bukatun abokin ciniki da yanayin gida a cikin Sa'o'i 24.

3. Manufacturing

> 15 samar da matakai ciki har da 6 fasahar CNC Za mu kawo samfurori masu inganci tare da rayuwar sabis na shekaru 15-20.

4.Tafi

> Dangane da ƙwarewar fitarwa na shekaru 20, muna ba abokan ciniki rahotannin dubawa, bin diddigin dabaru da shawarwarin shigo da gida.

Sufuri
kejin broiler
Ƙarfafa Jagoranci
gonar broiler

5. Shigarwa

> Injiniyoyin 15 suna ba abokan ciniki tare da shigarwa a kan yanar gizo da ƙaddamarwa, bidiyon shigarwa na 3D, jagorar shigarwa mai nisa da horar da aiki.

6. Kulawa

> Tare da RETECH SMART FARM, za ku iya samun tsarin kulawa na yau da kullum, tunatarwa na tabbatarwa na ainihin lokaci da kuma aikin injiniya akan layi.

7. Kiwon Shiriya

> Ƙirar ƙungiyar masu ba da shawara tana ba da shawarwari ɗaya-ɗaya da sabunta bayanan kiwo na ainihi.

8. Abubuwan da suka fi dacewa

> Dangane da gonar kaji, muna zaɓar samfuran da suka fi dacewa. Kuna iya adana lokaci mai yawa da ƙoƙari.

TUNTUBE MU YANZU, ZAKU SAMU MAGANAR KYAUTA 

Abubuwan da ke faruwa & Nunin

BANBANCI BANBANCI

Takaddun shaida

Takaddun shaida

Misalin Lissafi

Ƙayyadaddun lissafin A Type Layer Cage

Farmakin zanga-zanga

zanga zanga

Tuntube mu

Sami Tsarin Tsarin
Awanni 24
Kada ku damu da ginin da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.

Aiko mana da sakon ku:

Rubuta saƙon ku a nan kuma aika mana Muna samar da cikakkun samfuran tsarin don gonakin kaji, gami da tsarin keji na atomatik don kwanciya kaji, broilers, da broilers, sanye take da cikakkiyar ciyarwa ta atomatik, tarin kwai, tsaftace taki, sarrafa muhalli, lalata, da kayan wuta. Hakanan zamu iya samar da samfuran da ke da alaƙa da kayan kiwon kaji da kuke buƙata yayin aikin kiwo, kamar gidajen kaji da aka riga aka keɓance, kayan aikin hasken wutar lantarki, da sauransu. Zaɓi kayan aikin kiwon kaji na retech don taimakawa kasuwancin ku na noma!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku: