Rukunin:
> Ingancin ɗorewa, kayan galvanized mai zafi-tsoma tare da rayuwar sabis na shekaru 15-20.
> Save wurin aiki a cikin gidan kaza.
> No bukatar fitar da filastik bene,ƙara girbi yadda ya dace.
> Rrage yawan rauni yayin isarwa.
>Tsarin girbi na nau'in sarkar daban, yana raba girbi da bel na taki, yana tsawaita rayuwar bel taki.
> 2-4 sau mafi girma ƙarfin haɓakawa idan aka kwatanta da nau'in bene, inganta amfani da gidan da rage farashin makamashi.
> Fitar da broilers ta atomatik daga gida don adana lokaci da rage farashi.
> Kaji lafiya tare da daidaito mai kyau, saurin girma girma, mafi kyawun FCR, ƙara girma a kowace shekara.
> Zazzabi na yau da kullun da zafi don haɓaka yanayi, ƙarin madaidaicin iko na hankali.
Tsarin girbi nau'in nau'in nau'in girbi na atomatik ya haɗa da cikakken sarrafa kansa na gabaɗayan tsarin kiwo daga ciyarwa, ruwan sha, tsarin jigilar tsuntsaye, sanyaya da ƙazanta zuwa tsaftacewa da ƙazanta.
Tsarin girbi
Stable sarkar-type kasa slat
Tsuntsaye kama dandamali
kwanon abinci
Tsarin ciyarwar Trolley
Silo
Shan nono
Mai sarrafa matsi
"DOSATRON" Pump Medical
Tsarin tsaftace taki
Taki tsaftacewa bel
Taki tana share waje
Tsarin iska na rami — — magoya baya
Shigar da iska
Mai kula da muhalli mai hankali
Tsarin tsari na ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe
Farantin karfe mai inganci mai inganci
Kaji jimlar mafita
Tsarin haske a cikin gidan broiler
Tsarin hasken kaji
Tsarin haske a cikin gonar Layer
Sau 2 zuwa 4 Yawan Kiwo
Sau 2-4 mafi girman ƙarfin haɓakawa idan aka kwatanta da nau'in bene, haɓaka amfani da gidan da rage farashin makamashi.
Q235 high quality-karfe da 275g/m² tutiya kauri na zafi tsoma galvanized shafi
Ƙarfin kayan aiki tare da rayuwar sabis na shekaru 20.
135 tsuntsaye / keji (nauyin yanka 1.8kg)
Isasshen abinci ga kowane tsuntsu, Mai sauƙin kiyaye lafiyar kaji.
334cm²/ tsuntsu
Yi cikakken amfani da haɓaka sararin samaniya, mafi kyawun FCR.
M girbi irin sarkar
An haɗa tsarin sarkar tare da ƙasan ƙasa, girbin maɓallin maɓalli ɗaya, da sauri da ingantaccen jigilar kaza daga kowane matakin zuwa ƙarshen kayan aiki.
Nau'in sarkar tsayayye na kasaslat
Ana ƙara haƙarƙarin ƙarfafa 3 zuwa ƙasa nau'in sarkarslatdon haɓaka kwanciyar hankali na kayan aiki.
kwanon abinci na Oval
Ƙara sararin girbi, mai sauƙin rarrabawa da wankewa.
Belt irin taki tsaftacewa tsarin
Cire taki kullum don rage ammoniya zuwa mafi ƙanƙanta.
Tsarin girbin tsuntsaye ta atomatik
Cikin sauri da inganci jigilar kaji daga kowane bene daga gidan.
Fitilar hasken LED mai launi biyu tare da daidaitacce haske
Haɗu da buƙatun haske na kaji a shekaru daban-daban.
Kada ku damu da ginin da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.
1. Aikin Shawara
> Injiniyoyin tuntuɓar ƙwararrun 6 suna juyar da buƙatun ku zuwa hanyoyin da za a iya aiwatarwa a cikin Sa'o'i 2.
2. Zane-zane
> Tare da gogewa a cikin ƙasashe 51, za mu tsara hanyoyin samar da ƙira bisa ga bukatun abokin ciniki da yanayin gida a cikin Sa'o'i 24.
3. Manufacturing
> 15 samar da matakai ciki har da 6 fasahar CNC Za mu kawo samfurori masu inganci tare da rayuwar sabis na shekaru 15-20.
4.Tafi
> Dangane da ƙwarewar fitarwa na shekaru 20, muna ba abokan ciniki rahotannin dubawa, bin diddigin dabaru da shawarwarin shigo da gida.
5. Shigarwa
> Injiniyoyin 15 suna ba abokan ciniki tare da shigarwa a kan yanar gizo da ƙaddamarwa, bidiyon shigarwa na 3D, jagorar shigarwa mai nisa da horar da aiki.
6. Kulawa
> Tare da RETECH SMART FARM, za ku iya samun tsarin kulawa na yau da kullum, tunatarwa na tabbatarwa na ainihin lokaci da kuma aikin injiniya akan layi.
7. Kiwon Shiriya
> Ƙirar ƙungiyar masu ba da shawara tana ba da shawarwari ɗaya-ɗaya da sabunta bayanan kiwo na ainihi.
8. Abubuwan da suka fi dacewa
> Dangane da gonar kaji, muna zaɓar samfuran da suka fi dacewa. Kuna iya adana lokaci mai yawa da ƙoƙari.
Sami Tsarin Aikin Sa'o'i 24.
Kada ku damu da ginin da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.