Idan kuna son fara masana'antar kiwon kaji a Tanzaniya, maraba da amfani da cikakken muatomatik kwanciya hens keji tsarin. Muna da nasarorin ayyukan shari'a a Tanzaniya, kuma manajojin aikin kuma sun saba da kasuwar kiwon kaji na gida. Yin amfani da na'urorin kwanciya kaji na zamani nau'in A, kowane gini na iya ɗaukar kaji 10,000-20,000.
Yadda za a zabi kejin kiwon kaji mai dacewa?
Muna samar da broiler kasuwanci da kayan kwanciya kaji. Thekwanciya kaza kiwo keji tsarinan raba zuwa kayan aikin gona na kaji nau'in H da kayan kejin baturi. Za mu iya siffanta mafita bisa ga bukatun.
Samu tsarin kiwo na kaji 10,000
1. Magani na musamman:
Kayan aikinmu na keji mai sarrafa kansa zai iya ɗaukar kaji 10,000-20,000 a kowane gida kuma an tsara shi don biyan buƙatu iri-iri na manoman kaji na Tanzaniya. Yin amfani da sararin samaniya mai ma'ana zai iya tabbatar da sararin aiki na kaji a cikin keji. Tsarin sararin samaniya na 450cm² yana ba da kyakkyawan yanayin rayuwa don ingantaccen samar da kwai.
2. Ciyarwar atomatik:
Retech ya himmatu wajen kawo ƙarin ingantattun mafita da ingantattun ayyuka ga gonaki. Har ila yau, muna kiwon kaji, don haka mun fahimci matsalolin da za su taso a lokacin aikin kiwo. Injiniyoyin fasaha suna tsarawa da haɓaka mafita don magance matsalolin don sauƙaƙe kiwo.
Yin amfani da aiki da kai yana da mahimmanci ga duka nasara da dorewar gonakin kaji. Ta hanyar ciyarwa ta atomatik, ruwan sha, tsarin tarin kwai da tsarin kawar da najasa, ana sauƙaƙe ayyukan hannu kuma ana rage farashi. Kiwo da injina na samarwa manoman Tanzaniya sabon salo na kiwo, yana ba da damar ciyar da gine-gine da yawa tare da haɓaka ribar kiwo.
3. Amfanin Retech kwanciya kaji keji kayan aiki:
Thekwanciya kaji kejian ƙera shi tare da ragar ƙasa mai gangara 8°, kuma gangara mai ma'ana yana rage yawan karyewar kwai;
Akwai babban gidan yanar gizo tsakanin babba da ƙananan keji don hana kaji leƙen najasa da yawo;
Nau'in A kwanciya kaji yana samuwa a cikin nau'i-nau'i 3-Layer da 4-Layer, tare da tsayin daka don sauƙaƙe wa manoma don lura da kuma lura da matsayin kajin a cikin keji;
An yi firam ɗin keji daga 275g/m² zafi tsoma galvanized abu, wanda ke sa kayan aiki ya fi ƙarfi, juriya da lalata kuma yana da rayuwar sabis har zuwa shekaru 20;
Akwai haƙarƙari guda biyu masu ƙarfafawa a ƙasan kejin, waɗanda zasu iya kaiwa net ɗin ƙasa mai ɗaukar nauyi na 50kg/㎡, kuma kaji na iya motsawa akai-akai;
kejin yana amfani da grid mai zamiya don sauƙaƙe motsin kaji;
4. Ci gaba mai dorewa:
Domin inganta samar da kwai, kwanciya gidajen kaza ya kamata a kula da yanayin kajin. Idan yanayin rayuwa na kaji yana da dadi, za a haifar da fa'ida ta zahiri. Ya kamata mu fara la'akari da jin dadin kwanciya kaji da dorewar gonakin kaji. Wurin zama mai daɗi, sararin sarari, haske mai kyau da zafin jiki mafi kyau yana haifar da yanayi mai dacewa don samar da kwai. Rage matsi na rayuwa, kamar abinci mara kyau ko ruwan sha, hayaniya ko matsatsi. Tsarin kawar da taki nau'in bel na cire taki na iya fahimtar tsaftace yau da kullun, tabbatar da tsaftar gidan kaji, rage yawan ammoniya, da kuma guje wa kwari.
Yin amfani da cikakken atomatik kwanciya kayan keji a Tanzaniya. Retech yana ba da shigarwar kayan aiki da sabis na tallace-tallace. Injiniyoyin ƙasashen waje na iya zuwa don girka ko ba da jagora da shawarwarin shigarwa. Gonakin abokan ciniki waɗanda suka yi yarjejeniya za su iya yin alƙawari don ziyarta don koyo game da fa'ida da ƙarfin samar da noman zamani. Retech yana da cikakken bayani kan inganta aikin gona da inganci. . Muna da ƙungiyar R&D namu da masana'anta don sarrafa ingancin samfur da samar da ayyuka masu inganci ga abokan cinikinmu. Tuntube mu yau don fara aikin noma.
Lokacin aikawa: Satumba-26-2023









