Rukunin:
Muna ci gaba da haɓakawa da haɓaka samfuranmu da sabis ɗinmu. A lokaci guda, muna aiki rayayye don yin bincike da haɓaka don Retech Design Atomatik Kaji Farm Equipment Broiler Cage na 20000 kaji, Barka da duk kyawawan abokan ciniki sadarwa cikakkun bayanai na samfurori da mafita da ra'ayoyi tare da mu!!
Muna ci gaba da haɓakawa da haɓaka samfuranmu da sabis ɗinmu. A lokaci guda, muna aiki tuƙuru don yin bincike da haɓakawa donkejin kajin baturi, Kayayyakin Broiler, Kiwon Kaji, Abu ya wuce ta hanyar takaddun shaida na ƙasa kuma an karɓi shi sosai a cikin manyan masana'antar mu. Ƙwararrun ƙwararrun injiniyanmu za su kasance a shirye su yi hidimar ku don shawarwari da amsawa. Mun kuma sami damar isar muku da samfurori marasa tsada don saduwa da ƙayyadaddun bayananku. Wataƙila za a samar da ingantacciyar ƙoƙarce-ƙoƙarce don sadar da ku sabis mafi fa'ida da mafita. Idan da gaske kuna sha'awar kamfaninmu da mafita, da fatan za a tuntuɓar mu ta hanyar aiko mana da imel ko kira mu kai tsaye. Don samun damar sanin mafita da kasuwancinmu. Har ila yau, za ku iya zuwa masana'antar mu don ganin ta. Za mu ci gaba da maraba da baƙi daga ko'ina cikin duniya zuwa kamfaninmu. o gina kasuwancin kasuwanci. dangantaka da mu. Ya kamata ku ji cikakken 'yanci don yin magana da mu don tsari. kuma mun yi imani za mu raba mafi kyawun ƙwarewar kasuwanci tare da duk 'yan kasuwanmu.
> Ingancin ɗorewa, kayan galvanized mai zafi-tsoma tare da rayuwar sabis na shekaru 15-20.
> Gudanarwa mai ƙarfi da sarrafawa ta atomatik.
> Babu ɓarna abinci, adana kuɗin ciyarwa.
> Isasshen garantin sha.
> Haɓakawa mai yawa, yana adana ƙasa da saka hannun jari.
> Kulawa ta atomatik na iska da zafin jiki.
Kada ku damu da ginawa da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.
1. Aikin Shawara
> Injiniyoyin tuntuɓar ƙwararrun 6 suna juyar da buƙatun ku zuwa hanyoyin da za a iya aiwatarwa a cikin Sa'o'i 2.
2. Zane-zane
> Tare da gogewa a cikin ƙasashe 51, za mu tsara hanyoyin samar da ƙira bisa ga bukatun abokin ciniki da yanayin gida a cikin Sa'o'i 24.
3. Manufacturing
> 15 samar da matakai ciki har da 6 CNC fasahar Za mu kawo high quality-kayayyakin da 15-20 shekaru sabis rayuwa.
4.Tafi
> Dangane da ƙwarewar fitarwa na shekaru 20, muna ba abokan ciniki rahotannin dubawa, bin diddigin dabaru da shawarwarin shigo da gida.
5. Shigarwa
> Injiniyoyin 15 suna ba abokan ciniki tare da shigarwa a kan yanar gizo da ƙaddamarwa, bidiyon shigarwa na 3D, jagorar shigarwa mai nisa da horar da aiki.
6. Kulawa
> Tare da RETECH SMART FARM, za ku iya samun tsarin kulawa na yau da kullum, tunatarwa na tabbatarwa na ainihi da kuma injiniyan kulawa akan layi.
7. Kiwon Shiriya
> Ƙirar ƙungiyar masu ba da shawara tana ba da shawarwari ɗaya-ɗaya da sabunta bayanan kiwo na ainihi.
8. Abubuwan da suka fi dacewa
> Dangane da gonar kaji, muna zaɓar samfuran da suka fi dacewa. Kuna iya adana lokaci mai yawa da ƙoƙari.
TUNTUBE MU YANZU, ZAKU SAMU MAGANAR KYAUTA
Sami Tsarin Tsarin
Awanni 24
Kada ku damu da ginawa da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.
Rubuta saƙon ku a nan kuma ku aiko mana da na'urorin keji na broiler cikakke atomatik da aka ƙera da haɓakawa ta hanyar retech sun yi daidai da halaye na kiwo broiler, yin amfani da motar tafiya don ciyarwa, har ma da ma'ana don hana sharar abinci, da kuma shan nono ta atomatik don sanya kaji shan mafi sauƙi. Manyan gonakin broiler sun fi son kayan keji masu yawa, wanda zai iya adana sararin samaniya da inganta haɓakar kiwo. Tuntube ni don maganan bayani.