Rukunin:
Haɓaka Kajin Kaji mai Smart Broiler Tsarin Kiwon Kaji Mai Girma tare da Mai Shayarwa Girman Kaji,
kaji slat kasa, kasa don broilers kaza, Wurin Kiwo da Kaji Slat,
> Ingancin ɗorewa, kayan galvanized mai zafi-tsoma tare da rayuwar sabis na shekaru 15-20.
> Gudanarwa mai ƙarfi da sarrafawa ta atomatik.
> Babu ɓarna abinci, ajiye farashin ciyarwa.
> Isasshen garantin sha.
> Haɓakawa mai yawa, yana adana ƙasa da saka hannun jari.
> Kulawa ta atomatik na iska da zafin jiki.
Kada ku damu da ginin da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.
5. Shigarwa
> Injiniyoyin 15 suna ba abokan ciniki tare da shigarwa a kan yanar gizo da ƙaddamarwa, bidiyon shigarwa na 3D, jagorar shigarwa mai nisa da horar da aiki.
6. Kulawa
> Tare da RETECH SMART FARM, za ku iya samun tsarin kulawa na yau da kullum, tunatarwa na tabbatarwa na ainihin lokaci da kuma aikin injiniya akan layi.
7. Kiwon Shiriya
> Ƙirar ƙungiyar masu ba da shawara tana ba da shawarwari ɗaya-ɗaya da sabunta bayanan kiwo na ainihi.
8. Abubuwan da suka fi dacewa
> Dangane da gonar kaji, muna zaɓar samfuran da suka fi dacewa. Kuna iya adana lokaci mai yawa da ƙoƙari.
TUNTUBE MU YANZU, ZAKU SAMU MAGANAR KYAUTA
Sami Tsarin Aikin Sa'o'i 24.
Kada ku damu da ginin da sarrafa gonar kaji, za mu taimaka muku wajen kammala aikin yadda ya kamata.
Rubuta sakon ku anan kuma ku aiko mana da shi Yadda ake zabar kayan kiwo? Ta yaya masu farawa suke kiwon broilers? Tsarin kiwo na ƙasa ya dace da ma'aunin kiwo na kaji 10,000-20,000. An inganta farashin tallace-tallace kai tsaye na masana'anta, kuma tsarin ciyarwa ta atomatik da tsarin ruwan sha wanda za'a iya haɓakawa ya dace don sarrafa gidan kaji da kama kaji.Sami ƙididdiga don ƙasan broiler free-kewayon mafita!